<p style='right: 0px; position: fixed; text-align: right; bottom: 0px;'>
Loading...
MZEE WA UPAKO KAGUSWA NA MUZIKI WA Q- CHIEF KAMPIGIA SIMU KUWA ASIACHE MUZIKI MSIKILIZE HAPA TUMEINASA SAUTI YAKE KUMBE ANAMKUBALI CHILA - MICHEZO NA BURUDANI BLOG

Breaking News

MZEE WA UPAKO KAGUSWA NA MUZIKI WA Q- CHIEF KAMPIGIA SIMU KUWA ASIACHE MUZIKI MSIKILIZE HAPA TUMEINASA SAUTI YAKE KUMBE ANAMKUBALI CHILA

Baada ya kuweka wazi dhamira yake ya kuacha muziki, msanii Q Chief amesema amepigiwa simu na watu wengi mmoja wapo ni Mchungaji Anthony Lusekelo ‘Mzee wa Upako’

Muimbaji huyo amesema kuwa Mzee wa Mpako alionyesha kuguswa na hatua hiyo aliyoamua kuichukua.

“Nimepokea simu kutoka kwa mtu kama Anthony Lusekelo, usiku saa tisa, unaweza kuona ni jinsi gani mchungaji anaweza kuguswa na kusema mwanangu nimetaka kama kulia hivi, nimepigiwa simu na maostadhi wakubwa sana Tanzania hii,” Q Chief ameiambia Clouds TV.

Ameongeza kuwa amefikia maamuzi hayo na hana kinyongo chochote na mtu ila kwa sasa ameona mapenzi makubwa sana kutoka kwa watu kwenda kwa Q Cheif.